ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัวด้วยคนครับ  (อ่าน 1702 ครั้ง)

พฤศจิกายน 20, 2012, 01:37:41 PM เมื่อ

Thanawat

• นักบอล อบต.
  • *
รายงานตัวครับผม เด็ก อำเภอคลองใหญ่ครับ เชียร์ ตราด FC หมดใจ ไปดูตราดเอฟซี ที่เล่นนัดเหย้าทุกนัดเลยครับ ไม่มีพลาดเลย ไปทั้งครอบครัวเลยครับ รักตราด FC ตลอดไป ครับผม  ;)

พฤศจิกายน 20, 2012, 04:17:27 PMตอบกลับ #1 เมื่อ

บอล เขาสมิง

• นักเตะไทยพรีเมียร์ลีก
  • *
  • อย่าประมาท ถ้าเจอตราดFC
รายงานตัวครับผม เด็ก อำเภอคลองใหญ่ครับ เชียร์ ตราด FC หมดใจ ไปดูตราดเอฟซี ที่เล่นนัดเหย้าทุกนัดเลยครับ ไม่มีพลาดเลย ไปทั้งครอบครัวเลยครับ รักตราด FC ตลอดไป ครับผม  ;)
;) ;) ;) ;)

พฤศจิกายน 20, 2012, 05:00:43 PMตอบกลับ #2 เมื่อ

Wirat

• นักเตะทีมชาติ
  • *
  • คนห้วยแร้ง
นับถือ นับถือ
สิงห์ตะวันออก

พฤศจิกายน 20, 2012, 07:43:32 PMตอบกลับ #3 เมื่อ

ausmand

• *
  • เด็กบ้านน้ำเชี่ยว
    • http://www.facebook.com/ausmandmahantariya1983
:o :o :o :o
หากท่านไม่ประสงค์จะยืนเคียงข้างเราเมื่อยามแพ้หรือเสมอ ก็อย่ามาดีใจด้วยเมื่อเราชนะ
เด็กตราดพลัดถิ่น  จะเชียร์ตราดให้สงาดเลย...TRAT FC.
https://www.facebook.com/ausmandmahantariya1983

พฤศจิกายน 21, 2012, 02:13:36 AMตอบกลับ #4 เมื่อ

กอล์ฟ_แสนสบาย

• Global Moderator
  • ใครจะว่าบ้าก็ไม่สน มันคือความสุข
ยินดีต้อนรับครับ ผมกอล์ฟครับ
สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก ฮรี่ๆๆ

พฤศจิกายน 21, 2012, 09:16:10 AMตอบกลับ #5 เมื่อ

PLOYMAN_AV

• Global Moderator
  • นักเตะไทยพรีเมียร์ลีก
สวัสดีครับ ผมชื่อ พลอย อยู่กลุ่ม ช้างขาวพาวเวอร์ครับ

พฤศจิกายน 21, 2012, 12:40:44 PMตอบกลับ #6 เมื่อ

thenengx

• นักเตะดิวิชั่น1
  • *
ผมเหน่งครับ หาโอกาสไปเชียร์ได้ไม่บ่อย แต่ติดตามทุกนัดครับ ถ้าเดี๋ยวขึ้นดี 1 น่าจะไปเชียร์ได้เยอะขึ้นครับ 8)
ช้  า  ง  ข  า  ว  พ  า  ว  เ  ว  อ  ร์     ม  า  เ  ชี  ย  ร์       ต  ร  า  ด     เ  อ  ฟ  ซี

CMS Themes and Templates